MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI CHA TAREHE 21/12/2021
MHT.NA.1.TB/2021/2022/12/01. MAHUDHURIO.
1. Shadrack W.Yomba Mwenyekiti

2. .Ndele Mwampamba Katibu

3. Sara Nalogwa Mjumbe

4. Osear Mwabusila Mjumbe

5. Rose Mikambi Mjumbe
6.Moses Mhagama Mwanasheria
7.Leonard Sunhwa Sekretarieti
8.George Semfuko Sekretarieti

AGENDA MHT.NA.1. TB/2021/2022/12/02.

Kufungua Kikao
2. Kusoma na kupitisha agenda
3. Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao cha Bodi cha tarehe 24/08/2021
4 Yatokanayo na kikao chaBodi cha tarehe 24/08/2021
S.Kupita taarifa ya tathmini ya kuchanja mifugo dhidi ya mapele ngozi.
6.Kusoma na kupitia taarifa ya manunuzi ya robo ya kwanza 2021/2022.
7 Kupitia kablasha la zabuni ujenzi wa jengo la dharula pamoja na jengo la nyumba
ya mtumishi zahanati ya Itengamatwi.
8. Kupitisha orodha ya wazabuni wa kufanya kazi na Halmashauri kwa mwaka wa
Wa fedha 2021/2022.
9.Kujadili na kupitisha manunuzi mbalimbali na mpango wa manunuzi kama
ifuatavyo;
() Ujenzi wa wa kituo cha Afya Vumilia kwa njia ya Force Account kwa
Tsh.250,000,000.00
(i) Ujenzi wa nyumba ya mtumishi zahanati ya ltegamatwi (three in one) kwa
njia ya zabuni Tsh.90,000,000.00
(i) Ujenzi wa nyumba ya dharula hospitali ya Wilaya ya Urambo kwa njia ya
zabuni Tsh.300,000,000.00
(iv) Ujenzi wa vyumba vya madarasa 58 Elimu Sekondari kwa nija ya Force
Account Tsh.1,160,000,000.00
(v) Ujenzi wa vyumba vya madarasa shule shikizi vyumba 22 Elimu Msingi
kwa nija ya Force Tsh.440,000,000.00 (Msumbiji-8, Chekeleni-2,
Ichencha-2, Gimagi-2, lyolelo-2, Maendeleo-2, Umoja B-2 na
Mkanyageni-2.
(vi) Ujenzi wa vyoo SWASH Shule za Katungulu, Kalembela, Sipungu, Ulasa
jumla Tsh.126,045,502.24




19,800,000.00
10.Mengineyo.
11.Kufunga Kikao

AGENDA MHT.NA.1.TB /2021/2022/12/03. KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alifungua Kikao Saa 02:10 Asubuhi kwa kuwakaribisha wajumbe katika
kikao hicho cha kawaida na kuwasihi wachangie hoja ili kufanikisha kikao hicho kwa
manufaa ya Halmasahuri.

AGENDA MHT.NA.1.TB /2021/2022/12/04. KUSOMA NA KUPITISHA AGENDA

Mwenyekiti alisoma agenda na wajumbe kupitia agenda moja baada ya nyingine na
baaadaye wajumbe wakaridhia agenda zilizoletwa mbele ya kikao na kuweza
kujadiliwa.

AGENDA MHT.NA.1.TB/2021/2022/12/05.KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI
WA KIKAO CHA TAREHE 24/08/2021

Mwenyekiti aliwapitisha wajumbe muhtasari wa kikao cha tarehe 24/08/2021 baada ya
hapo kwa ujumla wake kikao kiliuthibitisha muhtasari huo na kuruhusu usainiwe.

AGENDA MHT.NA.1.TB/2021/2022/12/06. YATOKANAYO NA KIKAO CHA TAREHE
24/08/2021.

() Manunuzi yote yaliyoridhiwa yalifanyika kama ilivyopangwa ikiwa pamoja na
(a) Manunuzi ya dawa kwa Mshitili Chacha Magasi Pharmacy kwa gharama ya
Tsh.7,464,320.00
(b) Manunuzi ya vifaa vya lishe Tsh.12,000,000.00
(c) Ununuzi wa huduma ya matengenezo ya mashine ya kufulia nguo Hospitali ya
Wilaya ya Urambo Tsh.5,950,000.00 kutoka kwa mzabuni R-med tech & Consultancy.
(d) Ujenzi wa kutolea huduma za afya Tsh.267,414,610.00
(e) Kupitia taarifa ya timu ya tathmini kuhusu maombi ya wazabuni walioomba
kuteuliwa kufanya kazi na Halmashauri ya Wilaya kwa mwaka 2021/2022.
(f) Ukamilishaji wa wodi ya wazazi na ukarabati wa jengo la Utawala Hospitali
ya Wilaya Tsh.231,000,000.00.
(g) Upanuzi wa zahanati ya Songambele kuwa kituo cha afya kwa
Tsh.400,000,000.00
(h) Ukamilishaji wa shule ya Unzali na Ugamba Tsh.7,300,000,00
(i) Ukarabati wa Urambo Motel Tsh.15,000,000.00
(j) Ukamilishaji wa shule ya msingi Juhudi Tsh.6,000,000.00
(k) Ukarabati wa zahanati ya Songambele Tsh.19,000,000.00



AGENDA MHT.NA.1.TB /2021/2022/12/07.KUPITA TAARIFA YA TATHMINI YA
KUCHANJA MIFUGO DHIDI YA MAPELE NGOZI.

Bodi ya zabuni ilijadili taarifa ya PMU kuhusu taarifa ya tathmini ya uchanjaji wa
mifugo dhidi ya mapele na kukubaliana kuwa Kampuni ya BACLEMA CO.LTD ya
Shinyanga ipewe kazi hiyo kwa kuwa imekidhi vigezo vya kitathmini.

Pia wajumbe walishauri kampuni hii itoe taarifa kila wiki juu ya idadi ya ng'ombe
waliochanjwa na kiasi cha fedha kilichopatikana na kulipa asilimia 10 ya Halmashauri.

AGENDA MHT.NA.1.TB /2021/2022/12/08. KUSOMA NA KUPITIA TAARIFA YA
MANUNUZI YA ROBO YA KWANZA 2021/2022.

Bodi ya zabuni ilipitia taarifa ya manunuzi ya robo ya kwanza ya mwaka wa fedha
2021/2022 ikiwa ni pamoja na manunuzi ya huduma,bidhaa pamoja na manunuzi kwa
njia ya circular resolution.

Baada ya kupitia kwa kina bodi ya zabuni ilishauri taratibu za manunuzi ziendelee
kuzingatiwa hasa urejeshaji wa masurufu ambao unaonekana kuwa ni changamoto kwa
wengi.

AGENDA MHT.NA.1.TB /2021/2022/12/09.KUPITIA KABLASHA LA ZABUNI UJENZI
WA JENGO LA DHARULA HOSPITALI YA WILAYA YA URAMBO PAMOJA NA
JENGO LA NYUMBA YA MTUMISHI ZAHANATI YA ITENGAMATWI.

Mwenyekiti alimtaka katibu kutoa ufafanuzi kwa wajumbe kuhusu utaratibu na sheria
inayowataka wajumbe wa bodi ya zabuni kushiriki kupitia na kufanya marekebisho pale
inapobidi kuhusiana na kablasha za zabuni mbalimbali zinazoandaliwa na Halmashauri
na kwa muda huu ilikuwa ni makablasha ya kazi ya ujenzi wa jengo la dharula pamoja
na jengo la nyumba ya mtumishi zahanati ya Itegamatwi.

Baada ya kupitia kablasha hilo wajumbe wa bodi kwa pamoja waliridhia mchakato wa
zabuni uendelee kwa kuwa limezingatia muongozo unaotolewa na mamlaka ya
usimamizi wa manunuzi (PPRA).

AGENDA MHT.NA.1.TB /2021/2022/12/010.KUPITISHA ORODHA YA WAZABUNI
WA KUFANYA KAZI NA HALMASHAURI KWA MWAKA WA FEDHA 2021/2022.
Bodi ya zabuni ilipitia na kujadili maombi ya wazabuni wawili walioomba kufanya
biashara na Halmashauri baada ya kuwa wamekidhi viwango kama ifuatavyo.

(i) Ndagullah Eletronic and Water Supply kutoka Urambo.

(i) Khalid Rwehumbiza muuzaji wa vifaa vya umeme kutoka Urambo.
Baada ya majadiliano na kwa umhimu wa vifaa vya umeme na upatikanaji wake bodi ya
zabuni iliridhia maombi hayo ili kuongeza upatikanaji wa bidhaa za umeme na maji

pamoja na kuongeza ushindani.




AGENDA MHT.NA.1.TB/2022/12/11. KUJADILI NA KUPITISHA MANUNUZI
MBALIMBALI NA MPANGO WA MANUNUZI KAMA IFUATAVYO:;

() Ujenzi wa wa kituo cha Afya Vumilia kwa njia ya Force Account kwa
Tsh.250,000,000.00

(iHUjenzi wa nyumba ya mtumishi zahanati ya Itegamatwi (three in one) kwa njia ya
zabuni Tsh.90,000,000.00

(ili) Ujenzi wa nyumba ya dharula hospitali ya Wilaya ya Urambo (EMD) kwa njia ya
zabuni Tsh.300,000,000.00
(iv) Ujenzi wa vyumba vya madarasa 58 Elimu Sekondari kwa nija ya Force
Account Tsh.1,160,000,000.00
(v) Ujenzi wa vyumba vya madarasa shule shikizi vyumba 22 Elimu Msingi kwa nija
ya Force Account Tsh.440,000,000.00 (Msumbiji-8 Chekeleni-2,
Ichencha-2, Gimagi-2, lyolelo-2, Maendeleo-2, Umoja B-2 na
Mkanyageni-2.
(vi)Ujenzi wa vyoo SWASH Shule za Katungulu ,Kalembela, Sipungu, Ulasa jumla
Tsh.126,045,502.24
(vii)  Ujenzi wa vyoo EP4R Shule za Mabatini, Urambo ,Izimbili Tsh. 19,800,000.00
Baada ya majadiliano ya Bodi ya zabuni kwa pamoja iliridhia manunuzi haya pamoja na
maamuzi yote yaliyofanyika kwa njia ya circular resolution yaende kamati ya Fedha
,Uongozi na Mipango kwa hatua zaidi.

AGENDA MHT.NA.1.TB /2021/2022/12/012. MENGINEYO.
Hapakuwa na mengineyo
AGENDA MHT.NA.1.TB /2021/2022/12/13. KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti alifunga Kikao mnamo saa 04:10 Asubuhi.
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